• Kayayyaki
  • AF9200 - keychain ƙararrawa mai ƙarfi na sirri, 130DB, siyar da zafi na Amazon
  • AF9200 - keychain ƙararrawa mai ƙarfi na sirri, 130DB, siyar da zafi na Amazon

    Takaitattun Abubuwan Halaye:

    Babban Abubuwan Samfur

    Ƙayyadaddun samfur

    Mabuɗin Siffofin

    130dB Ƙararrawar Gaggawa na Tsaro:Duniya na iya zama haɗari, inda za a iya kai wa masu rauni hari, don haka amincin mutum shine babban fifikonmu. Ƙararrawar Tsaron Keɓaɓɓen hanya ce mai sauƙi kuma mai sauƙi don kiyaye kanku ko ƙaunatattun ku. Karama ce amma na'urar kariya ta 120dB mai tsananin ƙarfi. Sojin kunnen 120db ba kawai zai jawo hankalin wasu ba, har ma ya tsoratar da maharan. Tare da hep na ƙararrawa na sirri, za ku nisanta daga haɗari.

    Sauƙi don amfani: Ƙararrawa na sirri yana da sauƙin amfani, babu buƙatar kowane horo ko ƙwarewa don aiki, kuma kowa na iya amfani da shi ba tare da la’akari da shekaru ko ƙarfin jiki ba. Cire fil ɗin don kunna ƙararrawa, saka shi baya don dakatar da ƙararrawa.

    Ƙararrawar Maɓalli & Mai ɗaukar nauyi:Ƙararrawar maɓalli ƙarami ne, mai ɗaukuwa kuma daidaitaccen ƙira yana ba ku damar ɗauka ta ko'ina. Ana iya haɗa shi da jaka, jakunkuna, maɓalli, madaukai na bel, da akwatuna. Kuna iya ɗaukar shi ko da a cikin jirgin sama kuma yana da kyau don tafiya, hotels, zango da sauransu. Ba za ku damu da lafiyar ku ba duk inda kuka je.

    Kyauta Mai Aiki:Ƙararrawa ta sirri ta dace da kowa da kowa, haɓaka amincin ku & tsaro a ko'ina, ko'ina, Cikakken tsarin tsaro don ɗalibai, dattawa, yara, mata, masu tsere, ma'aikatan dare, da sauransu. Kyauta ce ga gobarar ku, iyaye, masoya, yara da zaɓi mai kyau. Kyauta ce mai kyau don ranar haihuwa, ranar godiya, Kirsimeti, ranar soyayya da sauran lokuta.

    Jerin kaya

    1 x Akwatin Shirya Fari

    1 x Ƙararrawa na sirri

    Bayanin akwatin waje

    Qty:200 inji mai kwakwalwa/ctn

    Girman: 39*33.5*32.5cm

    GW:9kg/ctn

    Samfurin samfur AF-3200
    Kayan abu ABS+Metal fil+Metal Keychain
    Sautin Decibel 120 DB
    Baturi An yi amfani da batirin 23A 12V. (an haɗa da maye gurbinsu)
    Zabin Launi Blue, Yellow, Black, Pink
    Garanti Shekara 1
    Aiki SOS ƙararrawa
    Hanyar amfani Fitar da filogi

     

    tambaya_bg
    Ta yaya za mu iya taimaka muku a yau?

    Tambayoyin da ake yawan yi

    Kwatancen Samfur

    B300 - Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓen - Ƙarfafawa, Amfani mai ɗaukuwa

    B300 - Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓen - Ƙarfi, Ƙarfi

    AF9400 - ƙararrawa ta keɓaɓɓiyar maɓalli, Hasken walƙiya, ƙirar fil

    AF9400 - ƙararrawa na sirri na keychain, Flashlig ...

    B500 - Tuya Smart Tag, Haɗa Anti Lost da Tsaron Keɓaɓɓen

    B500 - Tuya Smart Tag, Haɗa Anti Lost ...

    AF2001 - ƙararrawa na sirri na keychain, IP56 Mai hana ruwa, 130DB

    AF2001 - ƙararrawa na sirri na keychain, IP56 Wat ...

    AF2002 - ƙararrawa na sirri tare da hasken strobe, Kunna Button, Cajin Nau'in C

    AF2002 - ƙararrawa na sirri tare da hasken strobe ...

    AF4200 - Ƙararrawa na sirri na Ladybug - Kariya mai salo ga kowa

    AF4200 - Ƙararrawa na sirri - Mai salo ...