• Ƙofar Waje mai hana ruwa IP67 & Ƙararrawar taga

    * Mai hana ruwa - Musamman ƙira don waje. Ƙararrawar decibel 140 yana da ƙarfi don sa mai kutse ya yi tunani sau biyu game da shiga ta ƙofar ku kuma faɗakar da maƙwabtan yiwuwar shiga. * Mai sauƙin amfani da faifan maɓalli mai lamba huɗu don tsara fil ɗin ku na al'ada - maɓallan isa ga sauƙi ...
    Kara karantawa
  • Shin Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓen Kare Ka a Ƙasar Baya?

    Shin Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓen Kare Ka a Ƙasar Baya?

    Ƙararrawar aminci ta sirri ƙaramar fob ce ko na'urar hannu wacce ke kunna siren tare da ja igiya ko tura maɓalli. Akwai nau'ikan nau'ikan iri daban-daban, amma na sami Ariza's na 'yan watanni yanzu. Yana da girman girman wuta, yana da faifan faifan bidiyo wanda ke da sauƙi a tsare zuwa kugu ko...
    Kara karantawa
  • Cikakken bayani game da aikin ƙararrawar ɗan fashi don kofofi da tagogi

    A halin yanzu, batun tsaro ya zama batun da iyalai ke baiwa muhimmanci. “Saboda masu aikata laifuka suna kara samun kwarewa da kwarewa da fasaha, sau da yawa ana ba da labarin cewa an sace su daga wani wuri, kuma an sace su ...
    Kara karantawa
  • Menene Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓu kuma Menene Muhimmancinsa?

    Menene Ƙararrawar Tsaro ta Keɓaɓɓu kuma Menene Muhimmancinsa?

    Amincewar mutum shine damuwa mai girma a cikin al'ummar yau. Yana da mahimmanci a samar da matakan kare kai. Ɗayan irin wannan ma'aunin shine ƙararrawa mai aminci. Amma menene ainihin shi? Ƙararrawar tsaro ta sirri na'urar da aka ƙera don hana maharan da jawo hankali a cikin ...
    Kara karantawa
  • Ariza TUYA masu neman maɓalli na Bluetooth

    Nau'in baturi: CR2032 Launin samfur: Black, White App: TUYA Tsarin tallafi: Apple IOS 9.0 da sama; Android5.0 sama da ƙarfin ƙarfin aiki 3.2v-1.9v Aiki na yanzu 48.43ua Mara waya ta Bluetooth 4.0+ Waje 40m Nisa mara waya ta kwanaki 135: Lokacin jiran aiki(Haɗa da bluetooth) kwanaki 284: Lokacin jiran aiki tare da...
    Kara karantawa
  • Ariza HD SMART WI-FI CAMERA

    Fasaloli • Babban nisa gano motsi har zuwa 5M. • Wide view kwana, see more of every moment • WiFi Connection Wireless Connection • Support local storage by MicroSD card up to 128GB • Support 2-way audio between phone and camera • Up and down foldable design to make it more compact • Support 7X24...
    Kara karantawa